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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

                            
             

TAARIFA KWA UMMA 

Mkuu wa Mkoa wa Simiyu Mhe. Anthony Mtaka anawaalika 

wananchi na wadau wote wa maendeleo katika Uzinduzi wa 

Mwongozo wa Uwekezaji mkoani Simiyu utakaofanyika tarehe 15 

Machi 2017, katika Ukumbi wa Kanisa Katoliki Mjini Bariadi 

kuanzia saa 3:00 asubuhi. 

Mgeni rasmi katika uzinduzi huo ni Katibu Mkuu, Wizara ya 

Viwanda, Biashara na Uwekezaji Prof. Adolf Mkenda 

Mwongozo wa uwekezaji Mkoani SIMIYU unabainisha fursa 

mbalimbali za uwekezaji zilizopo Mkoani humo na utaongoza 

uandaaji na utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo ya Mkoa na 

Halmashauri zake.  

Aidha, Mwongozo unakusudia kutekeleza azma ya Serikali ya 

Tanzania ya Viwanda  kama ilivyofafanuliwa katika Mpango wa pili 

wa Maendeleo wa Taifa wa miaka mitano (2016/2017 – 2020/2021) 

na Dira ya Maendeleo ya Taifa 2025. 

Pamoja na mambo mengine mpango huu unabainisha taarifa 

mahususi kwa makampuni na watu binafsi kutoka ndani na nje 

MKOA WA SIMIYU 

Anwani ya Simu: “REGCOM” 

Simu Na: 028-2700011/2700054 

Nukushi: 028-2700168 

Barua pepe: ras.simiyu@tamisemi.go.tz 
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nchi, wenye nia ya kuwekeza  katika maeneo yenye rasilimali nyingi 

ambazo hazijaanza kutumika (untapped resources) ili kukuza 

uwezo wa uzalishaji katika sekta zote muhimu Mkoani Simiyu. 

Mwongozo huu ni matokeo ya utafiti uliofanywa na Taasisi ya 

Utafiti wa Kiuchumi na Kijamii (ESRF) Januari - Februari 2017, 

katika Halmashauri zote za Mkoa wa Simiyu (Bariadi Vijijini, 

Bariadi Mjini, Busega, Itilima,Maswa na Meatu) kwa ufadhili wa 

Shirika la Maendeleo la Umoja wa Mataifa (UNDP)   

 

Stella A. Kalinga 

Afisa Habari Ofisi ya Mkuu wa Mkoa, Simiyu 

13 Machi, 2017. 

 

 


